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Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni

Wajumbe wote,
Bodi ya Zabuni,
KIBONDO.

YAH: KURUHUSU MCHAKATO WA MANUNUZI KWA AJILI YA UJENZI WA

JENGO LA HUDUMA YA DHARULA(EMD) HOSPITALI YA WILAYA KIBONDO NA
NYUMBA YA MTUMISHI KITUO CHA AFYA KAGEZI KWA KUTUMIA FEDHA ZA

CODID 19.
Kitengo cha Manunuzi na Ugavi kimepokea maombi kwa ajili ya ujenzi wa Jengo la kutolea
huduma ya dharula (EMD) Hospitali ya wilaya Kibondo na nyumba ya mtumishi kituo cha atya
Kagezi. Aidha ujenzi huo ni kwa gharama ya Tshs 300 Milioni kwa jengo la EMD na Tshs 90

milioni kwa nyumba ya mtumishi.

kitengo cha ugavi na manunuzi kinaleta maombi kwenu ili

Hivyo baada ya maelezo hayo
ke kwa mujibu wa kanuni na taratibu za kimanunuzi.

mpitishe manunuzi haya yafanyi
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